หน้าหลัก > ติดต่อเรา
Tel: + 86-29-86105123
โทรสาร: + 86-29-86513529
E-mail:manager@rejeegroup.com
ที่อยู่: Rm 10802 บล็อก B อาคารโจว์ไครุย ซีอานเศรษฐกิจเขตพัฒนา จีน
ผู้จัดการ

ผู้จัดการ: Eva ฮุย

อีเมล:eva@rejeegroup.com

เจ้าหน้าที่ขาย

ผู้ขาย: นาตาลี

อีเมล: natalie@rejeegroup.com

ตัวแทนขาย

พนักงานขาย: เอริค

อีเมล:eric@rejeegroup.com


ตัวแทนขาย: วินเซนต์

อีเมล:Vincent@rejeegroup.com


ขายสต๊อค

ขายสต๊อค: เอ็มม่า

อีเมล:Emma@rejeegroup.com

ขายสต๊อค: โทมัส

อีเมล:Thomas@rejeegroup.com

บริการหลังการขาย

บริการหลังการขาย: เจสัน

อีเมล:Jason@rejeegroup.com


บริการหลังการขาย: เควิน

อีเมล:Kevin@rejeegroup.com


เจ้าหน้าที่ทางเทคนิค

เทคนิคพนักงาน: อลัน

อีเมล:technical@rejeegroup.com


เหรัญญิก

เหรัญญิก: จูเลีย

อีเมล:Julia@rejeegroup.com




ผลิตภัณฑ์